Công ty Điện lực Đắk Nông (PC Đắk Nông) tiếp tục triển khai nhiều giải pháp thực hiện, đồng thời phối hợp với các sở, ngành, địa phương triển khai đa dạng các hoạt động tuyên truyền tiết kiệm điện đối với từng nhóm đối tượng khách hàng, qua đó để lan tỏa thông điệp tiết kiệm điện đến gần hơn với cộng đồng.
Ngày 25/7, nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), Công ty Điện lực Đắk Nông (PC Đắk Nông) đã đến thăm, tặng quà các Mẹ Việt Nam Anh hùng (VNAH) đang sinh sống trên địa bàn tỉnh Đắk Nông và thân nhân các cán bộ, công nhân viên của Công ty là gia đình liệt sỹ.
|
|
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
1
-
Tất cả:
1
|
|